MAKARIBISHO

KARIBU SANA

TAG KINONDONI REVIVAL CHURCH

Kwako ndugu, mgeni wetu na rafiki yetu
uliyetutembelea ili kuabudu pamoja nasi,
tunapenda kukuhakikishia kuwa tunajisikia
furaha kubwa na kupendelewa na Mungu wetu

kuwa pamoja nawe. Kwa hiyo unakaribishwa
sana na tafadhali jisikie vizuri kuabudu pamoja
nasi.

WACHUNGAJI WA KANISA:

Askofu Dkt. Rogathe Z. Swai-Mch Kiongozi
Mch. Msaidizi - Bryson Kitoi 0755 641497
Mch. Msaidizi - Joseph Enos 0652 889852
Mch. Msaidizi - Witness Swai 0629 5634530
Mch. Msaidizi- Yotham Mackenzie 0754266214
Mch. Msaidizi— Dickson Mkoka-0718 694495

Mch. Msaidizi- Greyson Nyantamba0745238790

Anuani yetu: TAG Kinondoni Revival Church
S.L.P 1338, Dar es Salaam.

Barua pepe : info@krc.or.tz

Tovuti : www.krc.or.tz

Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi, tuko
tayari kuwasiliana nawe na kukuhudumia.

KWAYA ZETU:

Kuna kwaya nzuri sana zilizojaa upako mwingi
wa Roho Mtakatifu ambazo ni Victory Singers,
Kinondoni Revival Choir na Kinondoni Sayuni.
Karibu ushuhudie mwenyewe uimbaji uliojaa
nguvu za Mungu na utabarikiwa sana.

" MATANGAZO

VIONGOZI WA ZAMU

25 -31 MEI 2026
MCHUNGAJI

REV. JOSEPH ENOS 0755 641 497

MZEE WA KANISA:

MCH. YOTHAM MACKENZIE

WAZEE NA MAKATIBU WAO WATAKAOKU
WA ZAMU. KUABUDU IBADA ZOTE MBILI

SIKU YA JUMAPILI IJAYO TAREHE
31/05/2026:

MRS. THERESIA MWABUSILA
MR. MATHIAS MSANGI

MR. JOSEPH MAMUYA
MASHEMASI WA ZAMU:

MR. FRANCES MASSAWE

MR. GEORGE WANDWALO

MISS. GLORY MARTIN
MRS. GRADES EDGAR

MATANGAZO

Wazee wote wenye mitaa mnahimziwa kutembelea
vituo vyenu vya HBCF ili kujua maendeleo ya vituo
hivyo na kuviimarisha, wakisaidiana na makatibu
pamoja na mashemasi.

Kutakuwa na Ibada ya shukrani ya nusu mwaka pamo-
ja na Ushirika wa meza ya Bwana tarche 28.06.2026.
Washirika wote tujiandae na ibada hiyo yenye baraka.

Mchungaji kiongozi anakumbusha tena kuwa vija na
ambao wako kwenye mahusiano ya uchumba wasikae
zaidi ya miezi mitatu bila kuonana na Mch. Dickson
Mkoka pia wajitambulishe kwenye kamati ya kushauri
chumba na kuhudhuria kwenye vikao vya chumba.

MATANGAZO

MICHANGO YA FEDHA ZA UJENZI

1.Kwa neema ya Mungu ujenzi wa kanisa letu unaen-
delea, hivyo unatiwa moyo wewe uliye ahidi mchango
wa ujenzi kwa awamu hii ya sita kutoa au kupunguza
ahadi yako ili kazi ya ujenzi iendelee, mwisho wa
kuchangia awamu hii ni mwezi Januari 2026.
Kumjengea Mungu nyumba ya ibada ni baraka kwako
na kwa vizazi vyako.
2.Unaweza kutuma mchango wako kwenda namba:

015 0020374000 CRDB BANK.

Jina: KINONDONI REVIVAL CHURCH

PAA LA KANISA, MUUJIZA WANGU

TANGAZO IDARA YA WATOTO

1. Tarehe 30.05.2026: Huduma ya kutembelea
gereza la watoto Upanga kuanzia saa mbili
asubuhi, gharama ya usafiri kwa kila mtoto ni
Tzs. 2,000 pamoja na sadaka ya ukarimu.

2. Tarehe 13.06.2026 : Mkesha wa kusifu na
kuabudu, maombi na kuonyesha vipaji

3. Tarehe 15— 21 Juni 2026 wiki ya Idara ya wa-
toto na wanafunzi, kutakuwa na makambi
hapa kanisani kuanzia saa 8 mchana hadi saa
12 jioni

4. Ibada ya Jumatano na [jumaa (HBCF) zitaon-
gozwa na Idara ya watoto.Njoo na familia
yako yote upokee kutoka kwa Bwana.

5. Tarehe 21.06.2026 ni kilele cha sikukuu ya
watoto, sare ziko tayari (Tshirt) bei ni Tzs
10,000.

TANGAZO LA NDOA

Kwa mara ya kwanza tunatangaza harusi kati ya
kaka Jovin Jonathan Jovitha na dada Emiliana
Bruno Kipeto wote ni washirika wa TAG Kinon-
doni .Harusi itafanyika siku ya Jumapili tarehe
14/06/2026 hapa kanisani TAG Kinondoni.




RATIBA YA WIKI | TAFAKARI YA WIKI HIl |
I 2531 MEI 2026 ! KIN NI REVIVAL CHURCH
Jumatatu: 10:30—12:30 Jioni . .
¢ Idara ya Wanawake Watumishi wa Kristo TAFUTA KUKUA KIROHO UTAKATIFU NBIY“
| |
¢ Ushirika wa Wanaume Wakristo . 2 Petro 3:18. Lakini, kueni katika nee- . ASILI YETU
Jumanne: : :
T - | ma, nakatika kumjua Bwana wetuna |
¢ 03:30—08:30 Usikn - (Mkesha) . Mwokozi Yesu Kristo. Utukufu una .
Jumatano : 10:30—12:30 Jioni I yeye sasa na hata milele. |
¢ Kusifu na Kuabudu,
¢  Kujifunza Biblia, Maombezi, " Kama katika maisha haya ya kawaida ©
o Uponyaji, Ukombozi wa kila aina. | tunapenda kuona biashara zetu zikikua, |
Alhamisi : 10:30-12:30 Jioni " vyeo vikipanda, na mali zikiongezeka, *
Ibada ya vijana | zaidi sana tunapaswa kufanya bidii ya |
Ijumaa : = makusudi kuhakikisha kwamba tu- .
¢ Saa 01:00 usiku —04:00 usiku - Maombi ya awamu ya | nakuwa kiroho. I
kwanza. . Huu ni uamuzi wa mtu binafsi kwa .
¢ Saa 04:00 usiku — 10:00 Alfajiri - Maombi ya awamu | kadiri anavyoruhusu milango ya neema I
ya pili (Mkesha) . lpate kuml:IUdumla. Baadhl ya mllango . ‘MUNGU WA MBINGUNI AKUBARIKI
Jumamosi: | Yaneema inayoweza kumfanya mtu |  UNAPOHUSIKA KIKAMILIFU KATIKA
¢ Saa 8:00—10:00 Jioni - Maombi ya watendaji . kukua na .l?u‘]engeka kiroho, ni pamoja - KUFANIKISHA MAONO HAYA
na usomaji wa neno (Yos1:8) , kuwa na
¢ Saa 10:00—12:00 Jioni - Mafundisho ya Neno la Mungu]  maisha ya maombi (Yer.33:3) , kujali | _ _
(Darasa la wanafunzi makini) = ushirika na kuhudhuria ibada na ma- = * - -
Jumatatu hadi Ijumaa: ; : :

AL e ' | kusanyiko ya ibada kama semina, | Tunakukaril)isha\
¢ Saa12:00—saa 1:00 Asubuhi . mikesha, n.k( Ebr. 10:23-25). . Kwa pendo la Calvary .
Maombi ya Asubuhi (Morning Glory) I | Kumwabudu Mungu Pamoja nasi.
Jumapili: . Zaidi ya yote, ukiwa mtendaji wa o
¢ 12:00—12:50 Asubuhi - Maombi | maelekezo yote ya kiroho kutoka kwa | ~_—— e e—— o — e
¢ 01:00—04:00 Asubuhi - Ibada ya Kwanza : gulilguk,.?flka ' llzlvzanféo Chak‘l(i cha  ~
¢ 04:00—07:30 Mchana - Ibada ya Pili 1roho Kitakua Siku baada ya SIKU.

TAFADHALI KARIBU TENA KUABUDU I Yakobo 1: 22. Lakini iweni watenda- |

PAMOJA NASI " Jiwa neno, wala si wasikiaji tu, hali - MATANGAZO YA KANISA
| mkijidanganya nafsi zenu. |
. . 25—31 MEI 03 2026
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