

MAKARIBISHO

KARIBU SANA

TAG KINONDONI REVIVAL CHURCH

Kwako ndugu, mgeni wetu na rafiki yetu

uliyetutembelea ili kuabudu pamoja nasi,

tunapenda kukuhakikishia kuwa tunajisikia

furaha kubwa na kupendelewa na Mungu wetu

kuwa pamoja nawe. Kwa hiyo unakaribishwa sana na tafadhali jisikie vizuri kuabudu pamoja nasi.

WACHUNGAJI WA KANISA:

Askofu Dkt. Rogathe Z. Swai-Mch Kiongozi

Mch. Msaidizi - Bryson Kitoi 0755 641497

Mch. Msaidizi - Joseph Enos 0652 889852

Mch. Msaidizi - Witness Swai 0629 534530

Mch. Msaidizi- Yotham Mackenzie 0754266214

Mch. Msaidizi- Dickson Mkoka-0718 694495

Mch. Msaidizi- Greyson Nyantamba 0745238790

Anuani yetu: TAG Kinondoni Revival Church

S.L.P 1338, Dar es Salaam.

Barua pepe : info@krc.or.tz

Tovuti : www.krc.or.tz

Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi, tuko tayari kuwasiliana nawe na kukuhudumia.

KWAYA ZETU:

Kuna kwaya nzuri sana zilizojaa upako mwingi wa Roho Mtakatifu ambazo ni Victory Singers, Kinondoni Revival Choir na Kinondoni Sayuni. Karibu ushuhudie mwenyewe uimbaji uliojaa nguvu za Mungu na utabarikiwa sana.

0 MATANGAZO

VIONGOZI WA ZAMU

AUGUST 2026

MCHUNGAJI

MCH. WITNESS SWAI 0629 534 530

MZEE WA KANISA:

MR. MATHIAS MSANGI

WAZEE NA MAKATIBU WAO WATAKAOKU

WA ZAMU, KUABUDU IBADA ZOTE MBILI

SIKU YA JUMAPILI IJAYO TAREHE 09/8/2026:

MCH. YOTHAM MACKENZIE

MCH. DICKSON MKOKA

MR. JOSEPH MAMUYA

MASHEMASI WA ZAMU:

MRS. BEATRICE MLIMBILA

MR. CASTORY KUTIKA

MR. CLEMENT ZONGELA

MR. CHRISTIAN CHARLES

MATANGAZO

Wazee wote wenye mitaa mnamiziwa kutembelea vituo vyenu vya HBCF ili kujua maendeleo ya vituo hivyo na kuviimarisha, wakisaidiana na makatibu pamoja na mashemasi.

Mchungaji Kiongozi anakumbusha tena kuwa vijana ambao wako kwenye mahusiano ya uchumba wasikae zaidi ya miezi mitatu bila kuonana na Mch. Dickson Mkoka pia wajitambulishie kwenye kamati ya kushauri chumba na kuhudhuria kwenye vikao vya chumba.

Tarehe 07/08/2026 yaani Ijumaa ijayo, Kutakuwa na mkesho wa vijana wote katika Section Yetu ya Kijitonyama, ambao utafanyika hapa TAG Kinondoni. Hivyo: vijana wote mnamizwa kushiriki mkesho huo.

MATANGAZO

MICHANGO YA FEDHA ZA UJENZI

1.Kwa neema ya Mungu ujenzi wa kanisa letu unaendelea, hivyo unatiwa moyo wewe uliye ahidi mchango wa ujenzi kwa awamu hii ya sita B kutoa au kupunguza ahadi yako ili kazi ya ujenzi iendele. Kumjengea Mungu nyumba ya ibada ni baraka kwako na kwa vizazi vyako.

2.Unaweza kutuma mchango wako kwenda namba:

015 0020374000 CRDB BANK.

Jina: KINONDONI REVIVAL CHURCH

PAA LA KANISA, MUJIZA WANGU

ZAMU ZA MAOMBI YA WATENDAJI

Watendaji wote wa kundi la YERIKO mtakuwa zamu ya mfungo na maombi siku ya Jumamosi ijayo ya tarehe 08/08/2026. Watendaji wote waliopo maeneo ya Mch Bryson Kitoi, Mrs Natujwa Winzah, Mr. Mathias Msangi na Dr. Christian Mollel.

MKUTANO MKUBWA WA INJILI

Kutakuwa na Mkutano mkubwa wa Injili katika viwanja vya Mwananyamala kwa Kopa kuanzia Tarehe 30 Augusti hadi 06 Septemba 2026 Washirika wote tunahimizwa kuuomba Mkutano na pia tujipange kushiriki kikamilifu kwa siku zote nane (8)

TANGAZO LA NDOA

Kwa mara ya pili tunatangaza harusi kati ya kaka Anyitike Enock Mwangungulu na dada Fortunata Gideon Patrick wote ni washirika wa TAG Kinondoni Harusi itafanyika siku ya Jumapili tarehe 26/08/2026 hapa kanisani TAG Kinondoni.

MABADILIKO YA RATIBA YA CMF

Ibada ya CMF hapa kanisani kwa sasa itaanza kuanzia saa 12 jioni hadi saa 1 usiku ni maombi, saa 1 usiku hadi saa 2 usiku ni neno la Mungu. Wanaume wote mnamizwa kushiriki.

RATIBA YA WIKI

Jumatatu: 10:30—12:30 Jioni

- ♦ Idara ya Wanawake Watumishi wa Kristo
- ♦ Ushirika wa Wanaume Wakristo

Jumanne:

- ♦ 03:30—08:30 Usiku - (Mkesha)

Jumatano : 10:30—12:30 Jioni

- ♦ *Kusifu na Kuabudu,*
- ♦ Kujifunza Biblia, Maombezi,
- ♦ Upanyaji, Ukombozi wa kila aina.

Alhamisi : 10:30-12:30 Jioni

Ibada ya vijana

Ijumaa :

- ♦ Saa 01:00 usiku —04:00 usiku - Maombi ya awamu ya kwanza.
- ♦ Saa 04:00 usiku — 10:00 Alfajiri - Maombi ya awamu ya pili (Mkesha)

Jumamosi:

- ♦ Saa 8:00—10:00 Jioni - Maombi ya watendaji
- ♦ Saa 10:00—12:00 Jioni - Mafundisho ya Neno la Mungu (Darasa la wanafunzi makini)

Jumatatu hadi Ijumaa:

- ♦ Saa 12:00—saa 1:00 Asubuhi
- Maombi ya Asubuhi (Morning Glory)

Jumapili:

- ♦ 12:00—12:50 Asubuhi - Maombi
- ♦ 01:00—04:00 Asubuhi - Ibada ya Kwanza
- ♦ 04:00—07:30 Mchana - Ibada ya Pili

TAFADHALI KARIBU TENA KUABUDU

PAMOJA NASI

TAFAKARI YA WIKI HII

02—09 AGOSTI 2026
OLE WANGU NISIPO HUBIRI INJILI

1KORINTHO 9:16

Ni wajibu wa kila mmoja kuhakikisha kwamba anaweka mipango na mikakati mikubwa ya kuwaleta wenye dhambi kwa Yesu.

1.Waendee wenye dhambi kwa Upendo.

Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu; na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama, mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.
(Mathayo 28:19-20)

2.Waambie wenye dhambi kwa upendo kuwa Yesu anaokoa.

Kwa maana siionei haya Injili; kwa sababu ni uweza wa Mungu uletao wokovu, kwa kila aaminiye, kwa Myahudi kwanza, na kwa Myunani pia.
(Warumi 1:16)

3.Kila anayeokoka mlete kanisani

Bwana akalizidisha Kanisa kila siku kwa wale waliokuwa wakiokolewa.
(Matendo 2:47b)

4. Toa fedha nyingi kwa ajili ya injili (2 Wakorintho 8: 1-5)

NB: Jiulize tangu uokoke mpaka leo umeongoza sala ya toba watu wangapi? Umewaleta kanisani watu wangapi? Jiambie leo ole wangu mimi nisipo ihubiri Injili.

KINONDONI REVIVAL CHURCH

UTAKATIFU NDIYO ASILI YETU



‘MUNGU WA MBINGUNI AKUBARIKI
UNAPOHUSIKA KIKAMILIFU KATIKA
KUFANIKISHA MAONO HAYA’

Tunakukaribisha
Kwa pendo la Calvary
Kumwabudu Mungu Pamoja nasi.

MATANGAZO YA KANISA
02—09 AGOSTI 2026